Modul quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB-3512-20-LC

Tìm hiểu sản phẩm module quang 1 sợi hãng GNET

Module quang 1 sợi GNET SFP Transceiver HHD- GB3512-20-LC là một bộ thu phát quang một sợi 1,25Gb. Hỗ trợ dữ liệu tốc độ 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps, sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120 km và 550m với sợi đa mode. Module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC được phân phối tại thietbiquang.net với giá thành cạnh tranh nhất thị trường.

Tổng quan về sản phẩm module quang 1 sợi hãng G-NET

Hình ảnh: Modul quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB-3512-20-LC

Sản phẩm Modul quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB-3512-20-LC được khách hàng đánh giá cao về chất lượng cũng như hiệu suất. Được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại, Module quang 1 sợi sở hữu những ưu điểm vượt trội mà khó có thể có một thiết bị nào sánh kịp.

Module quang 1 sợi HHD- GB3512-20-LC là thiết bị thu phát quang có kích thước nhỏ gọn, chỉ tương tự với chiếc bật lửa nhưng nó chứa đựng khả năng truyền dẫn dữ liệu trong khoảng cách 120 km vô cùng nhanh chóng và hiệu quả. Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị: Switch, Router…

Đồng thời, Modul quang 1 sợi SFP HHD-GB3512-20-LC hoạt động trên bước sóng 1310nm/1550nm bao gồm hai thành phần chính. Phần thu có một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển động (TIA). Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB.

Không những vậy, Module quang 1 sợi SFP còn đáp ứng được yêu cầu cao về độ an toàn của lớp laser. Đầu ra của module quang có thể bị vô hiệu hóa bởi một đầu vào TTL của Tx Disable.Tx mà lỗi đồng nghĩa với Laser bị xuống cấp. Thông tin ID tương thích với SFP MSA mô tả các khả năng của máy thu phát.

Hình ảnh: Module quang GB-3112-20-LC

Nguồn cung cấp 3.3V đơn đảm bảo cho hoạt động của thiết bị module quang SFP được nhanh chóng và ổn định trong bất cứ điều kiện nào. Nhất là giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL vô cùng xuất sắc.

Chính bởi những ưu điểm nổi bật trên đây, nên sản phẩm GNET SFP GB-3512-20-LC được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi xa rộng , có thể là giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà.

Hiện trên thị trường đang có rất nhiều các đơn vị phân phối Module khác nhau và bởi vậy để đảm bảo mua được các sản phẩm chính hãng hãy tới với thietbiquang.net

Trên đây là những đặc điểm cơ bản của dòng sản phẩm module quang G-NET GB-3512-20-LC hi vọng đã mang tới cho quý khách hàng những thông tin hữu ích.

Mọi thắc mắc xin quý khách hàng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo Hotline 0966100110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

No Responses

Write a response